| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | M9C12 IPE V3.1 100KV 110KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | M9C12 IPE V3.1 |
| Kích thước động cơ | D:98.5 x 33,55 mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D:20 M3x4, D:23 M4x4 |
| Chiều kính trục | IN: 15 mm |
| Lối xích | 6802ZZ*2 |
| Chiều dài cáp | 50mm 16# Awg silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Các lỗ gắn động cơ | D:30 M3x4, D:40 M4x4 |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |