| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | V505S PRO IPE V3 150KV 170KV 270KV 320KV 380KV 420KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mô hình động cơ | V505S PRO IPE V3.0 |
| Stator | Chất chống ăn mòn |
| Kích thước động cơ | D:56 x37,4 mm |
| Các lỗ gắn cánh quạt | D:12 M3x4, D:15 M3x4 |
| Lối xích | EZ0 696ZZ*2 |
| Số cặp cột | 14 |
| Chiều dài cáp | 150 mm 16# Awg ((Black)) silicone |
| Cân bằng rotor | ≤ 5 mg |
| Sự cân bằng động cơ | ≤ 10 mg |
| Các lỗ gắn động cơ | D:25 M3x4 |
| Thử nghiệm phá vỡ | 500 V |
Động cơ DC không chải V505S PRO 270KV/320KV là lựa chọn hàng đầu cho các ứng dụng máy bay VTOL 8-16kg,trong khi phiên bản V505S PRO KV150 cung cấp sức mạnh tối ưu cho máy bay bốn chiều với trọng lượng cất cánh 8-14kg.