| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | BSC 3115 490KV-12S 900KV-6S 1050KV-6S |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu động cơ | BSC3115 V1.0 |
| Kích thước động cơ | Đ:33,6 x 48,9 mm |
| Lỗ gắn cánh quạt | Đai ốc M5 |
| Đường kính trục | TRONG: 5mm |
| Số lượng khe cắm động cơ | 12N14P |
| Cân bằng rôto | 5 mg |
| Cân bằng động cơ | Đ:19 M3x4 |
| Chiều dài cáp | 300 mm 18 # Awg (Đen) silicone |
Động cơ không chổi than FPV dòng BSC là model cấp thấp của chúng tôi, được thiết kế để đáp ứng nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng. Nó mang lại sự cân bằng tối ưu giữa hiệu quả chi phí và chất lượng vượt trội, khiến nó phù hợp như nhau cho người mới bắt đầu cũng như những người đam mê có kinh nghiệm. Nếu bạn đang tìm kiếm một động cơ cùng loại bền hơn và có tính thẩm mỹ cao hơn, bạn có thể chọn dòng FS của chúng tôi.