| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | Q10TIR-35 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/3" SONY CMOS |
| เลนส์ | โซมออปติก 10x f=3.3~33mm |
| พิกเซลทั้งหมด | 4.08MP |
| การติดตามวัตถุ | √ |
| โลตติจ์ทํางาน | 4S ~ 6S |
| ผลิต | 1080p micro HDMI / IP |
| วิธีควบคุม | UART / PWM / PPM / S.BUS / TCP / UDP |
| การจัดเก็บในท้องถิ่น | การ์ด SD ถึง 128G |
| N.W. | 692 กรัม |
| ขนาด | 112.8*123.1*164.1 มิลลิเมตร |
| เครื่องถ่ายภาพความร้อน | 640*480, เลนส์ 35 มิลลิเมตร, 25Hz, 17μm |
10x EO + IR Dual-sensor Object Tracking กีมบัล กล้อง
Q10TIR-35 เป็นกล้องปรับมุมแบบสองเซนเซอร์ที่มีความทันสมัยที่ออกแบบมาเพื่อติดตามวัตถุด้วยความแม่นยําสูงความสามารถในการติดตามและติดตามหลายกรณีการขยายขนาดทางออปติก 10 เท่า และฟังก์ชันการติดตามที่ฉลาด ทําให้มันโดดเด่นในการใช้งานต่างๆ รวมถึงการติดตามความปลอดภัย การค้นหาและการช่วยเหลือ การติดตามสิ่งแวดล้อมและการตรวจสอบอุตสาหกรรม.