| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | Q10TIR-35 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Cảm biến hình ảnh | 1/3" SONY CMOS |
| Ống kính | Zoom quang học 10x, f=3,3~33mm |
| Tổng số pixel | 4.08MP |
| Theo dõi đối tượng | √ |
| Điện áp làm việc | 4S~6S |
| đầu ra | 1080p micro HDMI / IP |
| Phương pháp điều khiển | UART/PWM/PPM/S.BUS/TCP/UDP |
| Bộ nhớ cục bộ | Thẻ SD lên tới 128G |
| Tây Bắc | 692g |
| Kích thước | 112,8*123,1*164,1mm |
| Máy ảnh nhiệt | 640*480, ống kính 35mm, 25Hz, 17μm |
Camera Gimbal theo dõi đối tượng cảm biến kép 10x EO + IR
Q10TIR-35 là máy ảnh nghiêng pan cảm biến kép tiên tiến được thiết kế để theo dõi đối tượng có độ chính xác cao. Thiết bị này kết hợp các cảm biến quang điện (EO) và hồng ngoại (IR) để cung cấp khả năng theo dõi và giám sát đa tình huống, trong mọi thời tiết. Khả năng thu phóng quang học gấp 10 lần mạnh mẽ và chức năng theo dõi thông minh khiến nó trở nên nổi bật trong nhiều ứng dụng khác nhau, bao gồm giám sát an toàn, hoạt động tìm kiếm và cứu hộ, giám sát môi trường và kiểm tra công nghiệp.