| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | H401 |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
เครื่องบินโดรนหลายหมุนชั้นอุตสาหกรรมที่มีโครงสร้างใยคาร์บอน Toray 3K ออกแบบสําหรับการใช้งานมืออาชีพที่ต้องการความจุหนักและความทนทานในการบินที่ยืดหยุ่น
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| วัสดุของร่างกาย | Toray สายใยคาร์บอน 3K |
| กระบวนการผลิต | การพิมพ์อุณหภูมิสูงและความดันสูง |
| ความหนาของกระเป๋า | ปกติ 0.6mm |
| น้ําหนักของกระเป๋า | 1.5KG |
| น้ําหนักของชาสซี่ + อุปกรณ์พลังงาน | 4.5KG |
| ระยะล้อ | 1200 มม. |
| ขนาดการขยาย | 1320mm*1200mm*470mm |
| ขนาดพับ | 460mm*420mm*470mm |
| ขนาดห้องแบตเตอรี่ | 205mm*135mm*90mm |
| ความจุที่แนะนํา | 3-5KG |
| อายุการใช้งานที่ไม่มีภาระ | > 70 นาที |
| ความจุของโคลน | 60 กิโลกรัม |
| ความทนทานภาระ 3KG | > 60 นาที |
| มีดที่เหมาะสม | 22-24 นิ้ว |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C~60°C |
| ความเร็วการบิน | 15 m/s |
เครื่องบินโดรนประเภทอุตสาหกรรมนี้ถูกออกแบบมาเพื่อการใช้งานอาชีพที่ต้องการ เช่น