| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | H401 |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
Máy bay không người lái đa cánh quạt cấp công nghiệp có cấu trúc sợi carbon Toray 3K, được thiết kế cho các ứng dụng chuyên nghiệp đòi hỏi khả năng chịu tải nặng và độ bền bay kéo dài.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chất liệu thân máy | Sợi carbon Toray 3K |
| Quy trình sản xuất | Đúc nhiệt độ cao và áp suất cao |
| Độ dày vỏ | Thông thường 0,6mm |
| Trọng lượng vỏ | 1,5kg |
| Khung xe + trọng lượng thiết bị điện | 4,5kg |
| Chiều dài cơ sở | 1200mm |
| Kích thước mở rộng | 1320mm*1200mm*470mm |
| Kích thước gấp | 460mm*420mm*470mm |
| Kích thước ngăn chứa pin | 205mm*135mm*90mm |
| Tải khuyến nghị | 3-5kg |
| Cuộc sống không tải | > 70 phút |
| Khả năng chịu lực của vỏ | 60kg |
| Chịu tải trọng 3kg | > 60 phút |
| Lưỡi dao phù hợp | 22-24 inch |
| Nhiệt độ hoạt động | -20oC~60oC |
| Tốc độ bay | 15 m/giây |
Máy bay không người lái cấp công nghiệp này được thiết kế cho các ứng dụng chuyên nghiệp đòi hỏi khắt khe bao gồm: