| ชื่อแบรนด์: | GS |
| เลขรุ่น: | AF-400S48-2.5K |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ขนาด | 188 มม. (ย) x 100 มม. (กว้าง) x 32 มม. (ส) |
| น้ำหนัก | 532ก |
| พลัง | 1500W-2500W |
| ป้อนข้อมูล | 400Vdc |
| เอาท์พุต | 24VDC/105A |
โมดูลทางอากาศ 24V/48V เป็นแหล่งจ่ายไฟออนบอร์ดประสิทธิภาพสูงที่ออกแบบมาสำหรับโดรนและยานพาหนะทางอากาศอื่นๆ โมดูลขนาดกะทัดรัดและน้ำหนักเบานี้รับประกันการส่งพลังงานที่เสถียรและเชื่อถือได้ ทำให้มีเวลาบินนานขึ้นและประสิทธิภาพที่เพิ่มขึ้นสำหรับการใช้งานที่หลากหลาย
โมดูลนี้สามารถปรับให้เข้ากับโดรนปกติได้โดยใช้แบตเตอรี่ 6S หรือ 12S และให้กำลังไฟ 48V สำหรับโหลดโดรน