| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | AF-400S48-2.5K |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Kích cỡ | 188mm (Dài) x 100mm (Rộng) x 32mm (Cao) |
| Cân nặng | 532g |
| Quyền lực | 1500W-2500W |
| đầu vào | 400Vdc |
| đầu ra | 24Vdc/105A |
Mô-đun trên không 24V/48V là nguồn điện tích hợp hiệu suất cao được thiết kế cho máy bay không người lái và các phương tiện bay khác. Mô-đun nhỏ gọn và nhẹ này đảm bảo cung cấp điện ổn định và đáng tin cậy, cho phép kéo dài thời gian bay và nâng cao hiệu suất cho nhiều ứng dụng.
Mô-đun này có thể được điều chỉnh phù hợp với máy bay không người lái thông thường sử dụng pin 6S hoặc 12S và cung cấp nguồn điện 48V cho tải máy bay không người lái.