| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| RPMNV | 205 KV |
| ไม่มีกระแสความแรง | 1.2A/20V |
| น้ําหนักของเครื่องยนต์ | 290 กรัม |
| ปัจจุบันสูงสุด | 40.7 A |
| ความแรงผลักดันสูงสุด | 8 กก. |
| แนะนํา ESC | MAD AMPX 60A (5-14S) |
| ความดันชื่อ | แบตเตอรี่ 12S |
| น้ําหนักของผลิตภัณฑ์ | 466g (110 x 110 x 50 มม.) |
| พลังงานสูงสุด | 1905W |
| เครื่องพัดลมที่แนะนํา | 16x80ขนาด 17x10018x80 |
| น้ําหนักการขึ้นเครื่องแบบเดียว | 2kg ~ 3kg |
เครื่องยนต์ 5020 IPE V3 Brushless DC Motor MAD ที่มีอัตราการแรง 205KV เป็นทางออกที่นิยมสําหรับเครื่องบิน VTOL ในช่วง 2.5-3.5 กิโลกรัมเครื่อง hexacopters, และเครื่องบินไร้มือถือหลายหมุนที่มีน้ําหนักการขึ้นเครื่องที่คล้ายกัน ทําให้มันเหมาะสมสําหรับการตรวจสอบ ระยะไกล การแผนที่และการสํารวจ
ใช่ เราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณบนสินค้า
ตัวอย่างมักจะพร้อมภายใน 7 วัน (10-20 วันสําหรับคําสั่ง OEM / ODM) ค่าตัวอย่างและค่าจัดส่งจะคิดค่าใช้จ่าย
สั่งซื้อปกติส่งภายใน 15 วัน; สั่งซื้อ OEM / ODM ภายใน 25-45 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณ) เราแจ้งลูกค้าเกี่ยวกับการล่าช้าใด ๆ
ไม่มี MOQ สําหรับขายปลีก (1 ชิ้นยอมรับ) รวมถึง OEM / ODM
L.C. หรือ TT จ่าย 100%
เราเลือกทางเลือกการจัดส่งที่ประหยัดและปลอดภัยที่สุดเสมอ ลูกค้าสามารถจัดการการจัดส่งของตัวเองถ้าต้องการ
สินค้าต้องถูกขอเปลี่ยนภายใน 7 วันจากวันที่ได้รับ สินค้าต้องอยู่ในสภาพเดิม โดยลูกค้ารับผิดชอบการส่งกลับ