| Tên thương hiệu: | GS |
| Số mô hình: | 5020 IPE V3 205KV |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| RPMNV | 205 KV |
| Không tải hiện tại | 1,2A/20V |
| Trọng lượng động cơ | 290 g |
| Dòng điện tối đa | 40,7 A |
| Lực đẩy tối đa | 8 kg |
| ESC được đề xuất | ĐIÊN AMPX 60A (5-14S) |
| Điện áp danh định | Pin lipo 12S |
| Trọng lượng đóng hộp sản phẩm | 466g (110 x 110 x 50 mm) |
| Công suất tối đa | 1905W |
| Cánh quạt được đề xuất | 16x8.0, 17x10.0, 18x8.0 |
| Trọng lượng cất cánh của một cánh quạt | 2kg ~ 3kg |
Động cơ DC không chổi than 5020 IPE V3 MAD có định mức 205KV là giải pháp năng lượng ưu tiên cho máy bay VTOL trong phạm vi 2,5-3,5kg. Động cơ hiệu suất cao này cũng lý tưởng cho máy bay bốn cánh, máy bay sáu cánh và máy bay không người lái nhiều cánh quạt có trọng lượng cất cánh tương tự, khiến nó trở nên hoàn hảo cho các ứng dụng kiểm tra, lập bản đồ và khảo sát tầm xa.
Đúng. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
Mẫu thường sẵn sàng trong vòng 7 ngày (10-20 ngày đối với đơn hàng OEM/ODM). Phí mẫu và vận chuyển sẽ được tính.
Đơn đặt hàng thông thường sẽ được giao trong vòng 15 ngày; Đơn đặt hàng OEM/ODM trong vòng 25-45 ngày (phụ thuộc vào số lượng). Chúng tôi thông báo cho khách hàng về bất kỳ sự chậm trễ nào.
Không có MOQ để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
Thanh toán LC hoặc TT 100%.
Chúng tôi luôn lựa chọn phương án vận chuyển tiết kiệm và an toàn nhất. Khách hàng có thể tự sắp xếp việc vận chuyển nếu muốn.
Việc thay thế phải được yêu cầu trong vòng 7 ngày kể từ ngày nhận. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu, khách hàng chịu trách nhiệm vận chuyển trở lại.