| ชื่อแบรนด์: | GS |
| ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: | 1 |
| ราคา: | โปร่ง |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | T/T |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 100 |
Holybro UM982 เสาอากาศคู่ RTK GPS ให้ข้อมูลตำแหน่งที่มีความแม่นยำสูง และสามารถสร้างการวัดการหันเหพื้นฐานแบบเคลื่อนที่ที่ไม่ใช่แม่เหล็กสำหรับนักบินอัตโนมัติด้วยโมดูล GPS เดียว
GPS นี้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการให้ข้อมูล YAW โดยไม่ต้องใช้เข็มทิศแก่ระบบอัตโนมัติ (โดยทั่วไปเรียกว่า GPS Heading หรือ Moving Baseline Yaw) ป้องกันการรบกวนทางแม่เหล็กจากมอเตอร์รถยนต์ ระบบไฟฟ้า และแหล่งสิ่งแวดล้อม เช่น โครงสร้างโลหะ ซึ่งอาจทำให้เกิดการรายงานการเอียงที่ไม่ถูกต้อง
| คุณลักษณะ | ค่า |
|---|---|
| ผลิตภัณฑ์ | UM982 |
| เข็มทิศ | IST8310 |
| GNSS | BDS B1I/B2I/B3I GPS L1C/A/L2P (Y) /L2C/L5 GLONASS L1/L2 กาลิเลโอ E1/E5a/E5b QZSS L1/L2/L5 |
| LNA กำไร (ทั่วไป) | 33±2dB |
| เวลาในการแก้ไขครั้งแรก | เริ่มเย็น: ≤ 30 วินาทีเริ่มร้อน: ≤ 5 วินาที |
| RTK-แบบสำรวจในเวลา | ≤5นาที @2.0mCEP |
| ข้อมูลและอัตราการอัพเดต | การกำหนดตำแหน่งและทิศทาง 20 Hz การสังเกตข้อมูลดิบ 20 Hz |
| ท่าเรือ | พอร์ต 1: GH1.25 10 พิน พอร์ต 2: พอร์ต USB Type-c 3: UART 2 (GH1.25 6 พิน) |
| ความยาวสายเคเบิล | GH 10P: 150 มม. GH 10P: 400 มม. GH 10P ถึง 6P: 300 มม. |
| ประเภทการเชื่อมต่อเสาอากาศ | คณะกรรมการ: เสาอากาศหญิง SMA: ชาย SMA |
| แรงดันใช้งาน | 4.75V~5.25V |
| การบริโภคในปัจจุบัน | ~350mA |
| ขนาด | คณะกรรมการ: 34.8*58.9*14.4 มม. เส้นผ่านศูนย์กลางเสาอากาศ: 27.5 มม. ความสูงของเสาอากาศ: 59 มม. |
| น้ำหนัก | 37.9g (ไม่รวมเสาอากาศ) |
ตอบ 1: ใช่ เราสามารถพิมพ์โลโก้ของคุณลงบนผลิตภัณฑ์ได้
A2: ตัวอย่างพร้อมภายใน 7 วัน (10-20 วันสำหรับ OEM/ODM) ค่าธรรมเนียมตัวอย่างและค่าจัดส่ง
A3: คำสั่งซื้อปกติจัดส่งภายใน 15 วัน OEM/ODM ภายใน 25-45 วัน (ขึ้นอยู่กับปริมาณ)
A4: ไม่มีขั้นต่ำสำหรับการขายส่ง (ยอมรับ 1 ชิ้น) รวมทั้ง OEM/ODM
A5: L/C.TT100%
A6: เราเลือกตัวเลือกที่ถูกที่สุดและปลอดภัยที่สุดเสมอ คุณสามารถจัดเตรียมการจัดส่งของคุณเองได้
A7: การขอเปลี่ยนทดแทนจะต้องดำเนินการภายใน 7 วัน สินค้าจะต้องอยู่ในสภาพเดิมโดยลูกค้าชำระค่าส่งคืนสินค้า