| Tên thương hiệu: | GS |
| MOQ: | 1 |
| Giá: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 |
Holybro UM982 Dual Antenna RTK GPS cung cấp thông tin định vị có độ chính xác cao và có khả năng tạo ra các xác định độ lệch cơ bản di chuyển không dùng từ kế cho chế độ lái tự động bằng một mô-đun GPS duy nhất.
GPS này lý tưởng để cung cấp thông tin YAW không cần la bàn cho máy lái tự động (thường được gọi là Hướng dẫn GPS hoặc Hướng di chuyển đường cơ sở). Nó ngăn ngừa nhiễu từ từ động cơ xe, hệ thống điện và các nguồn môi trường như cấu trúc kim loại có thể gây ra báo cáo lệch không chính xác.
| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Sản phẩm | UM982 |
| La bàn | IST8310 |
| GNSS | BDS B1I/B2I/B3I GPS L1C/A/L2P (Y)/L2C/L5 GLONASS L1/L2 Galileo E1/E5a/E5b QZSS L1/L2/L5 |
| Tăng LNA (điển hình) | 33±2dB |
| Sửa chữa theo thời gian đầu tiên | Khởi động nguội: 30s Khởi động nóng: 5s |
| RTK-Khảo sát theo thời gian | 5 phút @2.0mCEP |
| Dữ liệu và tốc độ cập nhật | Định vị & Tiêu đề 20 Hz Quan sát dữ liệu thô 20 Hz |
| Cảng | Cổng 1: GH1.25 10 chân Cổng 2: USB Type-c Cổng 3: UART 2 (GH1.25 6pin) |
| Chiều dài cáp | GH 10P: 150mm GH 10P: 400mm GH 10P đến 6P: 300mm |
| Loại kết nối ăng-ten | Bảng: SMA nữ Ăng-ten: SMA nam |
| Điện áp làm việc | 4,75V~5,25V |
| Mức tiêu thụ hiện tại | ~350mA |
| Kích thước | Bảng mạch: 34,8 * 58,9 * 14,4mm Đường kính ăng-ten: 27,5mm Chiều cao ăng-ten: 59mm |
| Cân nặng | 37,9g (không có ăng-ten) |
Đ1: Có. Chúng tôi có thể in logo của bạn trên sản phẩm.
A2: Mẫu sẵn sàng trong 7 ngày (10-20 ngày đối với OEM/ODM). Phí mẫu và phí vận chuyển.
A3: Đơn đặt hàng thông thường được giao trong vòng 15 ngày, OEM/ODM trong vòng 25-45 ngày (phụ thuộc vào số lượng).
A4: Không có MOQ để bán buôn (chấp nhận 1 chiếc), bao gồm OEM/ODM.
A5: L/C.TT100%.
A6: Chúng tôi luôn chọn phương án rẻ nhất, an toàn nhất. Bạn có thể sắp xếp vận chuyển của riêng bạn.
Câu trả lời 7: Yêu cầu thay thế phải được thực hiện trong vòng 7 ngày. Các mặt hàng phải ở trong tình trạng ban đầu và khách hàng phải trả phí vận chuyển trở lại.